DDoS nhận tiền - Kickmyass !!!!!

Tốt, để thử xem mình có được đồng nào k :D :D

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Mình vừa bổ sung thêm danh sách một số bạn "đã chơi nhưng không trúng thưởng" :).
Cảm ơn quan tâm của các bạn, hi vọng các bạn sẽ chuẩn bị thêm súng cối, đại bác to hơn để công phá :)), chứ toàn vác loại súng cao su với đạn nhựa ntnay, không ăn thua :D

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Buổi trưa hôm qua, hệ thống bên mình đã bị sập ^_^ (Congrat to someone), kiểu tấn công có vẻ là fake source hoặc là bạn có một mạng botnet khá hơn kéo từ nước ngoài về, bên mình cũng nhận được mail của người tấn công, nhưng có vẻ bạn ý ko có hứng thú nhận thưởng thì phải, vì mình gửi mail để confirm thì ko thấy phản hồi.
Tuy nhiên có một số kiểu tấn công NTP làm tràn ngập băng thông. Kiểu này không tính nhé, vì như bên mình có đưa rule trước là không tấn công UDP ngập lụt

Comment
Hay là email các bác gửi có "file đính kèm" ? :-":-":-"

Comment
Thẻ
ddos ddos attack dos dos attack
Bên trên