Help về ddos website

yeuvosino

W-------
20/11/2014
6
7 bài viết
Help về ddos website
chào tất cả mọi người, làm sao để ddos 1 website và cần những gì để ddos mọi người giúp mình với

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Help về ddos website

yeuvosino;17173 đã viết:
chào tất cả mọi người, làm sao để ddos 1 website và cần những gì để ddos mọi người giúp mình với

Back Track hoặc kali linux bạn à.
bạn có thể lên youtube search "how to ddos a website on backtrack"

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

e là người mới nên a có thể tư vấn giúp e xem nên dùng back track hay kali linux và cho e link tải luôn với

Comment

why?????
đâu phải cần thiết BT hay kali j đâu, win cũng được mà tool đầy ra đó

Comment

Hướng dẫn e cái nào :d

Comment

yeuvosino;17173 đã viết:

yeuvosino;17209 đã viết:
e là người mới nên a có thể tư vấn giúp e xem nên dùng back track hay kali linux và cho e link tải luôn với

yeuvosino;17216 đã viết:
Hướng dẫn e cái nào :d

Có lẻ bạn chưa biết gì hoặc là chỉ nghe nói về những vấn đề này, và giờ có nhu cầu phá ai đó nên lên đây lập topic để giải quyết 1 vấn đề và XONG.
Nếu đúng vậy thì tốt nhất bạn nên từ bỏ ý định đó, và lượn đi vì như thế chỉ tốn thời gian của bạn, và những người lỡ ghé vào xem topic của bạn, cũng như chính tôi đã phải bỏ thời gian ra comment cho bạn.
Nếu chỉ có những nhu cầu như trên tốt nhất tự lên google gõ ra mà dùng, và muốn dùng được cũng phải ít nhiều đầu tư thời gian xem cách dùng, dùng cách nào hiệu quả, chứ đừng quen kiểu kêu nhờ người khác làm cho mình những việc vặc vãnh với tư tưởng phá hoại như thế.
99% Sẽ chẳng ai làm chuyện đó cho bạn đâu, hoặc nếu có rơi vào 1% còn lại thì chắc người đó cũng giống bạn.
Nói thẳng luôn mích lòng, nhưng mất lòng trước được lòng sau, còn hơn im lặng hay trả lời vòng vòng.

Comment
Thẻ
ddos ddos attack ddos website
Bên trên