[HELP]Tấn công từ chối dịch vụ

tienswagg94

W-------
07/02/2014
0
2 bài viết
[HELP]Tấn công từ chối dịch vụ
Đợt này mình đang có bài tập lớn môn Mạng máy tính với đề tài: "Tìm hiểu về Deny of Service và mô phỏng". Mình lên mạng tìm mô phỏng thì nó toàn ra cái DDoS chứ không phải DoS, mọi người giúp mình với. Thanks!!

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: [HELP]Tấn công từ chối dịch vụ

Dos là một máy chống một mục tiêu... Đơn giản bạn có thể dos wifi mà... dùng các gói tin de-authentication gửi tới AP, sau đó dùng công cụ chụp gói tin như Wireshark ghi lại là ok mà...

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

DDos;11876 đã viết:
Dos là một máy chống một mục tiêu... Đơn giản bạn có thể dos wifi mà... dùng các gói tin de-authentication gửi tới AP, sau đó dùng công cụ chụp gói tin như Wireshark ghi lại là ok mà...
Dùng tool nào vậy bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Comment

tienswagg94;11877 đã viết:
Dung tool nao vay ban?
dùng aircrack-ng....

Comment
Thẻ
dos dos attack tấn công từ chối dịch vụ
Bên trên