Giúp mình vấn đề này được ko??

tamlee

W-------
23/11/2013
0
3 bài viết
Giúp mình vấn đề này được ko??
Tình hình là hiện tại tự nhiên facebook của người yêu mình bị khóa,không thể đăng nhập được bằng mật khẩu cũ không biết vì lý do gì..

Vì em ấy cũng ko nhớ pass mail yahoo nên cũng ko đăng nhập được để lấy pass lại..
Vậy xin các bro giúp mình lấy lại pass hay giải quyết vấn đề này giúp mình được ko vậy??

mail fb là : [email protected]

nếu đc các bạn có thể gữi mail cho mình về [email protected]

Thank các bro nhiều !!

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Giúp mình vấn đề này được ko??

tamlee;9218 đã viết:
Tình hình là hiện tại tự nhiên facebook của người yêu mình bị khóa,không thể đăng nhập được bằng mật khẩu cũ không biết vì lý do gì..

Vì em ấy cũng ko nhớ pass mail yahoo nên cũng ko đăng nhập được để lấy pass lại..
Vậy xin các bro giúp mình lấy lại pass hay giải quyết vấn đề này giúp mình được ko vậy??

mail fb là : [email protected]

nếu đc các bạn có thể gữi mail cho mình về [email protected]

Thank các bro nhiều !!

Việc này e là rất khó. Mình chỉ có thể gợi ý cho bạn, đó là bạn phải hỏi bạn gái bạn xem những thông tin nào khi đã đăng ký FB. Nhưng phải chuẩn xác. Ví dụ như ngày tháng năm sinh, Câu hỏi tình huống (ghi nhớ), số điện thoại đã đăng ký...

Tốt nhất, việc này bạn gái bạn phải nhớ lại mật khẩu hòm thư yahoo để kích hoạt thì may ra. Hoặc có thể đăng nhập và chọn phần quên mật khẩu, rồi làm theo hướng dẫn.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

tại nó ko nhớ dc pass mail + câu hỏi bí mật hay tất tần tật cái gì về thông tin bảo mật hết..thế mới khổ

Comment

tamlee;9226 đã viết:
tại nó ko nhớ dc pass mail + câu hỏi bí mật hay tất tần tật cái gì về thông tin bảo mật hết..thế mới khổ

Chào bạn cách đây vài 3 năm hồi còn học đại học lúc đó facebook chưa bảo mật như bây giờ mình có thể hack được tài khoản của người quen thông qua biết một vài thông tin về bạn bè ngày sinh của nạn nhân.
Hiện tại facebook bảo mật rất cao.
Theo bạn nói bạn gái bạn không nhớ một cái gì thì khả năng khôi phục mật khẩu là hầu như không thể.Có lẽ tạo một tài khoản facebool mới sẽ đỡ mất time hơn.Còn nếu bạn muốn lấy mật khẩu facebook ai đó thì có rất nhiều cách với điều kiện người đó vẫn
thường sử dụng facebook đăng nhập như vậy mới có thể áp dụng các giải pháp đánh cắp mật khẩu.
Chúc bạn nhiều may mắn hơn.

Comment

uh..thank bạn..

Comment

Vậy sẵn đây các bạn giúp mình nhak, trình duyệt của mình ko vào đựoc Face, khi gõ facebook.com thì chrome báo là trang web ko có, nhưng khi sử dụng client face thì vào đựoc nhưng địa chỉ là www.m.facebook.com
Mong pro giải thích và chỉ cách Fix

Comment

bạn thử vào yahoo và làm theo hướng dẫn quên mật khẩu và điền thông tin vào.mình vừa bị hack yahoo và làm theo hướng dẫn quên mật khẩu yahoo. yahoo vẫn gửi thông tin vào số đt của mình và mình đã lấy lại được rồi bạn tiếp tục phục hồi facebook ah,chúc các bạn thành công!

Comment

The crazy;9235 đã viết:
Vậy sẵn đây các bạn giúp mình nhak, trình duyệt của mình ko vào đựoc Face, khi gõ facebook.com thì chrome báo là trang web ko có, nhưng khi sử dụng client face thì vào đựoc nhưng địa chỉ là www.m.facebook.com
Mong pro giải thích và chỉ cách Fix

Một số mạng ADSL không truy cập được facebook do vấn đề DNS không phân giải được địa chỉ facebook.com còn m.facebook.com là địa chỉ dành cho wap truy cập được.
FIx lỗi này thường để địa chỉ DNS card mạng 8.8.8.8 hoặc 4.2.2.3 hoặc 4.2.2.2
Ngoài ra có trình duyệt hỗ trợ lướt face rất tốt như crom+

Comment
Bên trên