Giúp khắc phục file bị virus .codnat

Nam Đỗ

12/05/2019
0
3 bài viết
Giúp khắc phục file bị virus .codnat
Mọi người giúp em với ạ. Em đã tải file bị cài mã độc, toàn bộ file máy em đều có đuôi .codnat . Cho em hỏi có cách nào khôi phịc lại file không ạ? Giúp em với ạ.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Đối với các file bị mã hóa rất khó giải mã lại bạn ạ. Bạn thử dùng mốt số tool khôi phục dữ liệu như Recuva, ParetoLogic Data Recovery Pro, may mắn sẽ khôi phục được một số file

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Bạn khắc phục được con virut codnat chưa?
Khắc phục rồi cho mình hay. Mới bị dính

Comment
Đối với các file bị mã hóa rất khó giải mã lại bạn ạ. Bạn thử dùng mốt số tool khôi phục dữ liệu như Recuva, ParetoLogic Data Recovery Pro, may mắn sẽ khôi phục được một số file
Dạ e cảm ơn ạ

Comment
Bên trên