Hỏi về: Giúp đỡ về sự cố đăng nhập Facebook

Phạm Thành

24/04/2022
0
2 bài viết
Hỏi về: Giúp đỡ về sự cố đăng nhập Facebook
Chào các bạn facebook mình bị mất pass có lẽ không phải do bị hack nhưng khi mình chọn quên mật khẩu thì không hiện ra dòng gửi mã về điện thoại hay email. Facebook mình chỉ đăng ký số điện thoại chứ ko có email. Mình đã thử gửi thông tin giấy tờ tùy thân cho facebook nhưng đến phần nhập số điện thoại thì bị báo lỗi. Mong các bạn chỉ giúp giờ lấy lại facebook thế nào. mình xin cảm ơn

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
đã thay 0 = +84 chưa?

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
mình đã nhập +849... 849 hoặc 090 đều lỗi

Comment
Đây là màn hình ngay khi bạn ấn quên mật khẩu à?

P
vâng. bây giờ ko thể đăng nhập dc nữa bác ạ. Trước kia cũng đã lấy lại mk bằng số dt dc rồi. Nhưng lần này bấm lấy lại nó lại ko hiện danh mục nhận mã cho mà chọn

whf
whf
Tạm thời bạn chờ sau 24h và thử lại nhé.

P
mình để 2 tuần rồi

Bên trên