Ai giúp em với cái tài khoản gooogle với!

thienlucky

W-------
06/06/2014
0
100 bài viết
Ai giúp em với cái tài khoản gooogle với!
Tình hình là em có kích hoạt bảo mật 2 bước, 1 tháng trôi qua e quên mật khẩu và trên máy cũng 0 có lưu nhưng khi khôi phục mật khẩu thì nó cứ quần mấy câu hỏinhư thế này, 4 ngày nay vẫn chưa có phản hồi từ google
1489939947Ảnh chụp màn hình (22).png

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Chỉ cần ước chừng thôi bạn ,không cần đúng tháng với năm đâu. Không lệch quá là được....

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
bảo mật 2 lớp có liên quan đến quên mật khẩu không nhỉ. bạn đặt bảo mật 2 lớp chắc phải có số điện thoại đăng nhập và email khôi phuc tài khoản chứ. mình cũng bảo mật 2 lớp mỗi lần đăng nhập nó gửi tin nhắn về điện thoại và có mail khôi phục đề phòng quên mật khẩu lớp 1

Comment
Bạn nên trả lời các câu hỏi này vì Google muốn kiểm tra chính bạn là chủ sở hữu của email đó (Vì nếu một kẻ muốn đánh cắp mật khẩu của bạn cũng có thể dùng cách này để lấy trộm mật khẩu). Thông tin này cần nhập vào một cách tương đối chính xác, chứ không cần chính xác 100%.

Comment
Bên trên