Tài liệu SSL và các ứng dụng SSL trong bảo mật web

DiepNV88

VIP Members
24/09/2013
369
1.552 bài viết
Tài liệu SSL và các ứng dụng SSL trong bảo mật web
Để tiện cho các bạn muốn tìm hiểu về giao thức SSL mình xin upload cuốn tài liệu nói về chủ đề này.
Cuốn tài liệu nói về:
+Cấu trúc cũng như cơ chế hoạt động của SSL.
+Lập trình xây dựng 1 webserver chạy SSL.
+Khả năng ứng dụng SSL trong bảo mật thông tin.

link download :http://www.mediafire.com/view/syk7m6cbwgk0a43/SSL.pdf

Cuốn sách của bạn Phạm Đức Hải -BKNP viết.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Mọi người cho em hỏi ạ

em có file.rar muốn giải nén mà mỗi lần muốn giải nén thì nó lại đòi mật khẩu thì làm sao ạ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Mọi người cho em hỏi ạ

binhanmap456;9770 đã viết:
em có file.rar muốn giải nén mà mỗi lần muốn giải nén thì nó lại đòi mật khẩu thì làm sao ạ

Theo mình biết thì chưa có phần mềm nào phá được password của winrar nên tốt nhất bạn tìm pass tại trang đưa link down hoặc tìm một nguồn khác down lại.

Comment
Bên trên