Metasploit Unleashed- Khoá học tuyệt vời về Metasploit từ Offensive Security

DDos

VIP Members
22/10/2013
524
2.191 bài viết
Metasploit Unleashed- Khoá học tuyệt vời về Metasploit từ Offensive Security
Metasploit Unleashed là một khoá đào tạo an ninh thông tin miễn phí, nó mang đến cho bạn trong một nỗ lực của cộng đồng để nâng cao nhận thức và gây quỹ cho trẻ em nghèo ở Đông Phi. Bằng một nỗ lực sưởi ấm trái tim bởi các chuyên gia bảo mật, chúng tôi tự hào giới thiệu khoá học mở đầy đủ và chuyên sâu nhất về Metasploit Framework.

Đây là một hoá học online miễn phí và nếu bạn cảm thấy nó hứng thú và hữu ích, bạn có thể quyên góp cho trẻ em nghèo ở Đông Phi.

1490892994Screenshot from 2014-02-04 09:18:58.png
HTML:
Link: http://adf.ly/d2gdL

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Metasploit Unleashed- Khoá học tuyệt vời về Metasploit từ Offensive Security

Làm sao đăng ký admin. Năm mới sức khỏe, phát tài , phát lộc các bạn nhé! :)

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Metasploit Unleashed- Khoá học tuyệt vời về Metasploit từ Offensive Security

Tui tham gia!!:)

Comment

Vãi mod , đã mất công giới thiệu nên tranh thủ kiếm tí hả

Comment
Bên trên