Lỗi khi kích vào 1 message của mục notifications

chlck3n

W-------
03/08/2016
9
11 bài viết
Lỗi khi kích vào 1 message của mục notifications
Gửi các mod,
Hôm nay mình kích vào 1 tin nhắn ở notification thì xuất hiện lỗi này.

Hi vọng nó sẽ sớm được khắc phục.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Hay tài khoản của bác làm sao nhỉ, em kích thì vẫn bình thường.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Math95;n58717 đã viết:
Hay tài khoản của bác làm sao nhỉ, em kích thì vẫn bình thường.

Em không rõ, cũng có thể tài khoản bị làm sao nhưng mà chắc code web chưa handle hết lỗi nên xảy ra trường hợp trên.
Thấy thế nên report lại thôi.

Comment
Mình vừa kiểm tra tài khoản của chlck3n thuộc nhóm thành viên đã đăng ký (Registered Users), sử dụng các chức năng của diễn đàn bình thường.

Bạn thử log out tài khoản và đăng nhập lại xem còn hiện tượng không.

Sorry vì sự bất tiện này :(

Comment
Hiện tại không thấy lỗi trên xuất hiện nữa.

Comment
Bên trên