Nhiệm vụ bị lỗi

eddydn

W-------
14/02/2014
8
13 bài viết
Nhiệm vụ bị lỗi
Hiện tại không thể vào được phần Challenges , mong BQT sớm sửa chữa để anh em tiếp tục

Thân

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Nhiệm vụ bị lỗi

eddydn;11788 đã viết:
Hiện tại không thể vào được phần Challenges , mong BQT sớm sửa chữa để anh em tiếp tục

Thân

Cảm ơn bạn đã report, WhiteHat Contest Team đang tiến hành khắc phục sự cố nhanh nhất có thể bạn nhé

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

eddydn;11788 đã viết:

Thân

Hiện tại sự cố đã được khắc phục. Các bạn có thể tiến hành các Challenges bình thường nhé.

Cảm ơn bạn đã report !

Comment

Sự cố đã được khắc phục, mọi người vào chơi tiếp nhé
Happy hacking :)

Comment
Bên trên