V/v Nick bị đổi màu

tav4

Whi-----
29/06/2013
9
191 bài viết
V/v Nick bị đổi màu
Xin kính gửi BQT,

Mấy hôm nay, mình thấy nick mình bị đổi màu. Khi viết bài bị hiện dòng chữ, bạn chưa đăng nhập cần đăng nhập hoặc đăng ký. Không thể viết như mình thường.

Xin cám ơn,

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
BQT mới thêm cảnh báo "Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký để viết bài" khi thành viên chưa đăng nhập.

Tuy nhiên như bạn tav4 đã report, do bị sai kịch bản nên dòng này hiện lên cả khi thành viên đã đăng nhập.

BQT sẽ fix luôn, cảm ơn bạn rất nhiều.

P/S: Acc của bạn hoàn toàn bình thường nhé !!

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
sunny;n57055 đã viết:
BQT mới thêm cảnh báo "Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký để viết bài" khi thành viên chưa đăng nhập.

Tuy nhiên như bạn tav4 đã report, do bị sai kịch bản nên dòng này hiện lên cả khi thành viên đã đăng nhập.

BQT sẽ fix luôn, cảm ơn bạn rất nhiều.

P/S: Acc của bạn hoàn toàn bình thường nhé !!

Nhưng đổi màu là sao. Chưa đăng nhập hay cả đăng nhập thì vẫn là màu nâu. Chỉ có nút online sẽ sáng và ko online sẽ tắt. Chứ không có màu nick như màu đỏ của QTV. Khung avatar bị lệch. Khi hiện dòng trên... Không hiện chức năng gửi bài full, hạn chế.

Comment
1. Về vấn đề màu nick bạn thấy ở khu vực soạn thảo là bình thường, không phải lỗi, đây là tính năng. :">
2. Để chuyển đổi qua lại giữa 2 chế độ soạn thảo cơ bản và nâng cao, click vào nút

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Comment
Bên trên