Hỏi về: USB Wifi Hacking mua ở đâu?

chloe6576

28/01/2023
0
1 bài viết
Hỏi về: USB Wifi Hacking mua ở đâu?
Hiện tại em thấy khá là hiếm USB Wifi ở thị trường Việt Nam mua về để thực hành hack wifi. Các bác cho em hỏi mình có thể mua ở đâu ạ ? Hiện tại em thấy recommend khá nhiều TPLink TL-WN722 ver 1 nhưng hàng khá ít. Mong được các bác recommend ạ !

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
TPLink TL-WN722 ver 1 hiện nay rất khó tìm mua. Tuy nhiên bạn có thể tìm tại các cửa thiết bị tin học ở địa phương biết đâu sẽ có hàng tồn.

Bạn lưu ý chỉ sử dụng cho mục đích học tập, nghiên cứu không dùng cho mục đích phá hoại nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
theo mình được biết thì hiện tại có thể hack được thông tin nếu wifi sử dụng các chuẩn mã hóa WPA OR WPA2 đúng ko bro?

Comment
Bên trên