[HELP] Xin tài liệu về các kỹ thuật kiểm thử xâm nhập mạng không dây

Sumodioto

19/05/2017
0
3 bài viết
[HELP] Xin tài liệu về các kỹ thuật kiểm thử xâm nhập mạng không dây
Thưa các Bác. Tình hình là em đang làm đề tài về kiểm thử mạng không dây. Nhưng mà bí quá :(:(:( k biết làm thế nào nên xin phép lên đây xin các Bác tài liệu để nghiên cứu ạ.
Em cảm ơn rất nhiều ạ.:D:D

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Thưa các Bác. Tình hình là em đang làm đề tài về kiểm thử mạng không dây. Nhưng mà bí quá :(:(:( k biết làm thế nào nên xin phép lên đây xin các Bác tài liệu để nghiên cứu ạ.
Em cảm ơn rất nhiều ạ.:D:D
Bạn có thể tham khảo một số tài liệu tại đây:
http://tailieu.vn/tag/tan-cong-mang-wireless.html

Hoặc tài liệu về tấn công từ chối dịch vụ mạng không dây:
http://www.mediafire.com/file/115w6wfdrvwztj2/54-55-56.pdf

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Kiểm thử mạng không dây, ý bạn là định kiểm tra xem mạng không dây có lỗ hổng/điểm yếu nào không à?

Comment
Comment
Kiểm thử mạng không dây, ý bạn là định kiểm tra xem mạng không dây có lỗ hổng/điểm yếu nào không à?
dạ vâng anh, Em làm đề tài về penetration testing đó anh. Thử nghiệm tấn công tới wifi và đánh giá mức độ an toàn ạ.

Comment
Bên trên