Hack Password trong ứng dụng bất kỳ

badboyasd

Member
30/08/2017
0
5 bài viết
Hack Password trong ứng dụng bất kỳ
Mình đang tìm 1 phần mềm hay cách tức nào đó để tự động điền password do brute force tạo ra, vào mục nhập password trong 1 ứng dụng hay 1 trang web bất kỳ và tự động nhấn nút được chỉ định. vd:

b1: tự động brute force password vào mục điền password của hộp thoại trong hình,
b2: sau đó tự động chọn ok, nếu sai thì tự động lặp lại b1

ai biết ứng dụng hay cách thức nào để làm vậy thi chỉ cho mình với nhé. Cám ơn.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Không có phần mềm nào có thể "hack password trong một ứng dụng bất kỳ". Vì mỗi website, có thể sẽ có form khác nhau. Việc của bạn là phải xác định được form đó. Nếu xác định được form thì hầu hết các phần mềm brute force đều làm được như bạn miêu tả trong 2 bước. Bạn có thể xem video demo ở dưới, mình dùng Burpsuite

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  • Thích
Reactions: badboyasd
Comment
mình chưa tìm được ứng dụng hay cách nào để làm vậy. nhưng mà mình có xem 1 clip, 1 thằng nước ngoài làm 1 cái ứng dụng gần như mình miêu tả, khác ở chỗ không có tự động click thôi. bạn xem thử clip xem có hiểu không .
mình không phải lập trình viên ứng dụng lên không viết được cái nào như thằng nước ngoài hướng dẫn viết.

làm được cái này có thể hack cả vũ trụ

Comment
Có 2 điều bạn cần chú ý:
+ video này không mô phỏng quá trình brute force bất kì ứng dụng nào, nó chỉ đơn giản là một phần mềm tự động chạy
+ thực chất video này, là hướng dẫn cách để viết một chương trình brute force bằng visual. Như mình đã nói, không có form chung nào cả.

Comment
mình đang tìm cái ứng dụng nào kiểu cái ứng dụng passfinder kia, mà chưa thấy.

Comment
Thẻ
brute force hack password
Bên trên