Cracking Router password sử dụng backtrack và Hydra

Brute force cũng chỉ là thử nghiệm các mật khẩu thôi. Bạn cố nhớ lại xem các mật khẩu mà bạn hay dùng ấy.
vì e ko nhớ nổi mình đã thay đổi hay bị hack pass, e muốn khôi phục lại mà ko mất cấu hình. trước e đã back up file config này rồi tuy nhiên dòng cisco RV này ko biết khi import lại thì có được không, cảm ơn a đã giúp đỡ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
XIn phép đào mộ ạ, hiện giờ các modem giới hạn số lần nhập sai pass, có 1 số modem mở telnet, theo mình biết telnet k giới hạn số lần nhập sai. Phương pháp trên có thành công với các modem hiện tại không ạ?

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
XIn phép đào mộ ạ, hiện giờ các modem giới hạn số lần nhập sai pass, có 1 số modem mở telnet, theo mình biết telnet k giới hạn số lần nhập sai. Phương pháp trên có thành công với các modem hiện tại không ạ?
Khi giới hạn số lần nhập sai thì sẽ mất nhiều thời gian đó bạn. Thậm chí địa chỉ IP của bạn có thể bị khoá

• Thích
Reactions: 12March
Comment
Thẻ
backtrack cracking router password hydra
Bên trên