Cần phân tích thiết bị MERAKI của CISCO

leducminh104

W-------
14/02/2014
0
9 bài viết
Cần phân tích thiết bị MERAKI của CISCO
attachment.php

em đang tìm hiểu về thiết bị MERAKI (Access Point, Switch , Security) của CISCO em muốn làm một bài so sánh với các thiết bị khác của CISCO về
1 - tính năng (điểm mạnh và yêu so với các thiết bị khác)
2 - kha năng bảo mật
3 - cách thức quản trị

vì Công nghệ MERAKI quản trị mạng trên hệ thống Cloud khác với các thiết bị khác quản trị trên windows server.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Cần phân tích thiết bị MERAKI của CISCO

leducminh104;12093 đã viết:

em đang tìm hiểu về thiết bị MERAKI (Access Point, Switch , Security) của CISCO em muốn làm một bài so sánh với các thiết bị khác của CISCO về
1 - tính năng (điểm mạnh và yêu so với các thiết bị khác)
2 - kha năng bảo mật
3 - cách thức quản trị

vì Công nghệ MERAKI quản trị mạng trên hệ thống Cloud khác với các thiết bị khác quản trị trên windows server.

Nhất CIS
Nhì Dell
Tam Ai (IBM)
Tứ Súp (Suppermicro)

Bạn cứ nhớ lấy câu thần chú này :rolleyes:

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

Nhất CIS
Nhì Dell
Tam Ai (IBM)
Tứ Súp (Suppermicro)

Bạn cứ nhớ lấy câu thần chú này :rolleyes:

trước tiên thanks bác cái. nhưng mình đang so sánh công nghệ MERAKI với các dòng ROUTER SWITCH trước kia mà.

Comment

Dòng thiết bị này khá mới mẻ anh em đào bới nhiệt tình :D

Comment

Em dang là nhân viên Sale của cty MERAKI CISCO. AE nào quan tâm thi mail cho em, em se cung cấp tài liệu (FREE) hjhj
mail em là : [email protected]

Comment

hiện em đạng làm sale của cty MERAKI CISCO ^^! AE IT NÀO quan tâm về công nghệ này thì Mail cho em (Free Tài Liệu Tham Khảo :cool:) Email : [email protected]
đây là công nghệ quản trị mạng tập trung tại 1 điểm và kiểm soát toàn bộ hệ thống trên nền điện toán đám mây, ngoài ra nó còn có tính năng kiểm soát đến lớp mạng thứ 7 và tự động kết nối VPN và các tính năng khác nữa ^_^

Comment
Bên trên