Cần giúp đỡ tài khoản facebook bị khóa

cavang

16/02/2018
0
1 bài viết
Cần giúp đỡ tài khoản facebook bị khóa
hiện tài khoản facebook mình đã bị khóa (tài khoản vô hiệu hóa) mấy nay mà không có bất kì thông báo gì qua email. trước mình hay vi phạm về việc up clip có bản quyền. Mình tạo tài khoản mới cũng không được, facebook nếu phát hiện ra tên nick mình hoặc hình mình thì khóa hẳn luôn cũng không có thông báo gì qua email.

Mình có gửi hình cmnd cho facebook rồi mà không thấy hồi âm.
Nếu cứ như vậy có thể mình không thể vào facebook được nữa, huhu toàn bộ các mối quan hệ của mình đều trên đó. Mình không biết phải làm sao đây?

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Tài khoản của bạn bị vô hiệu hóa do vi phạm bản quyền thì khó khôi phục được nên bạn dùng 1 trình duyệt khác tạo tài khoản mới.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
hiện tài khoản facebook mình đã bị khóa (tài khoản vô hiệu hóa) mấy nay mà không có bất kì thông báo gì qua email. trước mình hay vi phạm về việc up clip có bản quyền. Mình tạo tài khoản mới cũng không được, facebook nếu phát hiện ra tên nick mình hoặc hình mình thì khóa hẳn luôn cũng không có thông báo gì qua email.

Mình có gửi hình cmnd cho facebook rồi mà không thấy hồi âm.
Nếu cứ như vậy có thể mình không thể vào facebook được nữa, huhu toàn bộ các mối quan hệ của mình đều trên đó. Mình không biết phải làm sao đây?

Mình có thể hỗ trợ khôi phục nếu như số lần vi phạm không quá lớn. Tối thiểu 3 lần. Tuy nhiên phụ thuộc nhiều yếu tố bạn nhé. Thực ra chốt lại khôi phục cái này là rất khó. Nhưng vài trường hợp, trong 100% bị phạt nặng thì có 5% còn hy vọng. Tùy vào lỗi để tìm hướng xử lý.

Comment
các bạn có cách nào khắc phục triệt để ko ạ giúp mình với . Mình đổi Ip và device nhưng chỉ 1 thời gian sau lại bị face khoá ..cứ tình hình này mình ko được xài facebook luôn quá +((

Comment
Ib sdt bên cạnh avata của mình, mình chuyên unlock các tk bị faq hoặc check point nhé!

Comment
Thẻ
facebook
Bên trên