Anh em nào tham gia khóa hoc này có bị hiện tượng lỗi và liên tục không

hocbaomat

W-------
14/11/2015
10
21 bài viết
Anh em nào tham gia khóa hoc này có bị hiện tượng lỗi và liên tục không
Dear Admin,

Mình có tham gia khóa học này và có gử email phản hồi, gọi điên thoại mọi người cũng đã xác nhận sẽ phản hồi lại.Tới thời điểm này bên đó cũng chưa confirm.

Ngày mai theo lịch là buổi thứ 2 tham gia bài lab mà hệ thống lỗi thế này thì làm sao mình có thể xử lý được vậy.

Practice lab and QA (25/11/2015 - Cryptography (Mã hóa).)

Nhờ anh em bên đó phản hồi sớm hộ nhé. Mình đã gọi vào số điện thoại Tel: 1900 66 32 mấy lần rồi.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
hocbaomat;n53485 đã viết:
Dear Admin,

Mình có tham gia khóa học này và có gử email phản hồi, gọi điên thoại mọi người cũng đã xác nhận sẽ phản hồi lại.Tới thời điểm này bên đó cũng chưa confirm.

Ngày mai theo lịch là buổi thứ 2 tham gia bài lab mà hệ thống lỗi thế này thì làm sao mình có thể xử lý được vậy.

Practice lab and QA (25/11/2015 - Cryptography (Mã hóa).)

Nhờ anh em bên đó phản hồi sớm hộ nhé. Mình đã gọi vào số điện thoại Tel: 1900 66 32 mấy lần rồi.

Chào bạn, bạn chỉ cần Ctrl F5 hoặc thoát ra vào lại là được nhé.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Cái này hôm qua mình không xử lý được, hôm nay sau khi gửi bài lên đây và có bạn support thì ngon rồi nhé. Thank mọi người.

Comment
Bên trên