Ai giỏi phần hacking facebook cho em xin ít kinh nghiệm ạ em muốn tập tành làm quen

Đức

22/08/2017
0
3 bài viết
Ai giỏi phần hacking facebook cho em xin ít kinh nghiệm ạ em muốn tập tành làm quen
Ai biết nhiều về facebook chỉ em 1 số kinh nghiệm của mọi người được không ạ? Em muốn học để biết nhiều thứ hơn đảm bảo không phá phách hay gì!

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Facebook hầu như ko thể hack nghe bạn. Thậm chí cho dù bạn có đc tài khoản của người khác thì khả năng cao là cũng không thể login hoàn toàn dc
Hiện nay có hiện tượng checkpass và gần đây là checkpass acc cổ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
có 1 cách này :D
giả vờ bảo nạn nhân : cho tao mượn điện thoại chơi game tý :D

rồi đơi lúc nó không để ý :D , vào face nó , thêm cái email hoặc cái simkm , nào đó của mình :D ,

là hack và login được 100% được =))=))=))

nhưng có lừa được nó , thì cũng không phải dễ đâu nhé =))=))=))

Comment
có 1 cách này :D
giả vờ bảo nạn nhân : cho tao mượn điện thoại chơi game tý :D

rồi đơi lúc nó không để ý :D , vào face nó , thêm cái email hoặc cái simkm , nào đó của mình :D ,

là hack và login được 100% được =))=))=))

nhưng có lừa được nó , thì cũng không phải dễ đâu nhé =))=))=))
Vậy làm sao để checkpass hay đơn giản là unlock ạ?

Comment
Facebook hầu như ko thể hack nghe bạn. Thậm chí cho dù bạn có đc tài khoản của người khác thì khả năng cao là cũng không thể login hoàn toàn dc
Hiện nay có hiện tượng checkpass và gần đây là checkpass acc cổ
Vậy làm sao để checkpass hay đơn giản là unlock ạ!

Comment
facebook hiện nay khó hack thật nhưng người dùng mới là mấu chốt với những victim gà thì hack có thể khá đơn giản
Hiện nay có vô số cách hack nhưng hầu hết đều ko có hiệu quả mấy ví dụ như
web giả: cái này chẳng đứa nào ngu mà nhập vào cả
hack qua mạng lan or wifi cái này còn phải ở gần victim dùng chung mạng với victim
brut fore :cái này là chiêu dò pass cái này thì đợi mòn răng
đánh cắp cooki từ dữ liệu ổ cứng:cái này thì chịu
tóm lại có quá nhiều cách luôn nhưng theo mình thấy thì vẫn khó hack lắm mình cũng chỉ hack dc mấy bọn cùi còn những anh hack mũ trắng hoặc đen thì chịu

Comment
Thẻ
hack facebook
Bên trên