Thông báo tổ chức cuộc thi “Trắc nghiệm an ninh mạng 06 – Quiz 06”

BkavCR

VIP Members
27/09/2013
104
203 bài viết
1489939948Anh Thong Bao-XuanNTT-20150313 v2.jpg

Thân chào các bạn thành viên,

Với mục tiêu giúp các bạn thành viên kiểm tra lại các kiến thức cơ bản cũng như cập nhật các tin tức mới nhất về tình hình an ninh mạng ở Việt Nam và trên thế giới, BTC WhiteHat WarGame quyết định tổ chức cuộc thi Trắc nghiệm an ninh mạng 06– Quiz 06

Quiz 06 gồm 20 câu hỏi về kiến thức và tin tức an ninh mạng cùng với 01 câu dự đoán số lượng người có cùng câu trả lời.

Thông tin chi tiết:
Giải thưởng:01 USB 3.0 SanDisk Ultra Dual OTG 64GB
Thời gian:Từ 10h00 ngày 20/04/2016 đến 10h00 ngày 26/04/2016
Hình thức thi:Thi trắc nghiệm online, trên hệ thống WhiteHat WarGame, mỗi thành viên chỉ được làm bài 01 lần
Nội dung thi:20 câu hỏi về kiến thức và tin tức an ninh mạng cùng với 01 câu dự đoán số lượng người có cùng câu trả lời.
Ngay từ bây giờ, các bạn thành viên, độc giả, các bạn yêu thích an ninh mạng hãy chuẩn bị sẵn cho mình những thông tin, kinh nghiệm, kiến thức về an ninh mạng… để tham dự Cuộc thi Trắc nghiệm an ninh mạng 06 tại WarGame.WhiteHat.vn.

Mọi vấn đề cần trao đổi về cuộc thi các bạn hãy thảo luận trực tiếp tại topic này.

Chúc các bạn thu được nhiều thông tin bổ ích và nhận được các phần thưởng hấp dẫn của cuộc thi!

Trân trọng,

BTC WhiteHat WarGame

Các bài viết liên quan:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Anh em chuẩn bị tinh thần tham gia cuộc thi để giành giải nhé. :D/

Ảnh minh họa giải thưởng lần này:

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
BTC vừa ghi nhận 1 trường hợp ăn gian (dùng 1 tài khoản chơi trước để biết đáp an và 1 tài khoản khác làm lại) trả lời đúng 20/20 câu hỏi, ngoài ra chưa có bạn thành viên nào được 20 câu.

Cơ hội vẫn chia đều cho các bạn.

Comment
Mình làm được 17 câu !

Comment
DiepNV88;n56183 đã viết:
Mình làm được 17 câu !
Chúc mừng anh, em không dám làm sợ điểm thấp :-w

Comment
Kết quả của mình đây anh em ạ, chỉ 1/20 thôi, chúc anh em thi tốt nhé. :-*

sunny: anh mạnh dạn thi đi, em đội sổ rồi anh đừng lo nữa. ;))

Comment
Câu hỏi Chuẩn IEEE nào dành cho Wifi đáp án chưa đúng, BTC đã fix lại.

Tất cả các bạn đã từng chọn đáp án đúng nhưng hệ thống ghi nhận sai hiện tại BTC đã xử lý để đảm bảo quyền lợi cho các bạn.

Cảm ơn bạn whf đã report, rất xin lỗi vì lỗi đánh máy này.

Comment
Comment
Bên trên