Xin hỏi về -unikey

dinhan

W-------
22/09/2014
0
3 bài viết
Xin hỏi về -unikey
Xin hỏi là bây giờ em đang chạy Kali trên USB , em muốn cài bộ office để soạn thảo văn bản, và bộ gõ tiếng việt.
Mình có xem trên mạng có cài ibus , nhưng khi cài xong thì ko biết dùng sao , nó vẫn hiện trên tray ,
Em đang tính chuyển qua cái này dùng xem sao .
Xin cảm ơn

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Xin hỏi về -unikey

dinhan;15800 đã viết:
Xin hỏi là bây giờ em đang chạy Kali trên USB , em muốn cài bộ office để soạn thảo văn bản, và bộ gõ tiếng việt.
Mình có xem trên mạng có cài ibus , nhưng khi cài xong thì ko biết dùng sao , nó vẫn hiện trên tray ,
Em đang tính chuyển qua cái này dùng xem sao .
Xin cảm ơn

Chào bạn,

Không có gì lo lắng. Bạn tải cái này và lưu vào usb nhé. Khi cần bạn có thể chạy trong file nén ra là được nhớ là không xả nén ra để cho an toàn.View attachment UniKey 4.0 RC2 Fulll.zip

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Xin hỏi về -unikey

tav4;15872 đã viết:
Chào bạn,

Không có gì lo lắng. Bạn tải cái này và lưu vào usb nhé. Khi cần bạn có thể chạy trong file nén ra là được nhớ là không xả nén ra để cho an toàn.
Thank you bạn , để mính thử .

Comment
Bên trên