Truy cập vào bào viết SQL injection - Các cách phòng chống & kết luận khiến không thể tiếp tục truy

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi taskmasterfree, 05/04/16, 08:04 AM.

1. taskmasterfree

taskmasterfree W-------

Mình đang đọc các bài viết về an ninh mạng ở box kiến thức cơ bản. Tới bài viết này thì mình không thể mở được:

http://whitehat.vn/forum/thao-luan/...7-sql-injection-cac-cach-phong-chong-ket-luan

Vấn đề là sau đó mình không thể truy cập tới forum luôn. Mình phải reset router mới có thể vào lại được, Nhưng được một lúc cũng lại bị như vậy mặc dù không vào bài viết kia nữa.

Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  2. DiepNV88

DiepNV88 Super Moderator Thành viên BQT

Có thể do Firewall bạn ah. Để mình báo BQT kiểm tra.

Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  3. whf

whf Super Moderator Thành viên BQT

taskmasterfree: mình đã thử nhưng không thấy vấn đề như bạn mô tả, bạn kiểm tra mạng sau đó truy cập lại vào lúc khác và báo lại vào topic này nhé. Nếu có thông báo lỗi thì bạn chụp màn hình lại cho tiện hỗ trợ nhé. :)

4. taskmasterfree

taskmasterfree W-------

Được bình thường rồi bạn. Làm mình hì hục tải cam studio về quay lại :D.

Chắc tối qua đến sáng nay có vấn đề với firewall của forum thật. Vì mình thử ở mạng nhà khác, VPN với cả ninjacloak đều không được luôn.