Tài liệu rootkit

HustReMw

VIP Members
20/12/2016
251
544 bài viết
Tài liệu rootkit
Chào các bạn. Mình xin giới thiệu đến các bạn một cuốn sách rất hay về rootkit. Cuốn sách này sẽ bổ sung các kiến thức về hệ điều hành windows, các hành vi rootkit...

Để có thể phân tích được rootkit, trước tiên các bạn nên đọc cuốn sách này để có thể nắm được một cách tổng quan nhất về rootkit.

Các bạn tải ở link: https://drive.google.com/file/d/0B25eV6EHrtEOdnJtRWlOVmpESUU/view?usp=sharing

Loạt bài sau mình sẽ viết về phân tích rootkitlập trình rootkit. Các bạn nhớ theo dõi nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  • Thích
Reactions: NgMSon
có video hướng dẫn thì càng tốt nha anh @HustReMw

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
chủ tớt cấp quyền giúp mình truy cập link vs ạ

Comment
Thẻ
rootkit
Bên trên