Tài liệu học Ngôn Ngữ Assembler cho những ai muốn trở thành chuyên gia Reverse

29/08/2016
14
7 bài viết
Tài liệu học Ngôn Ngữ Assembler cho những ai muốn trở thành chuyên gia Reverse
Với những bạn tìm hiểu về dịch ngược (Reverse) thì chắc không thể không có kiến thức cơ bản về ngôn ngữ Assembler. Dưới đây là tài liệu ngôn ngữ Assembler mà mình thấy khá cơ bản để bắt đầu tìm hiểu!
Link download: https://drive.google.com/open?id=0B_d17G80f5ikX1hBVUw4Y2Z5WE0

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
cái này có bản full tiếng anh a ạ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Comment
Cuốn này bản tiếng anh là cái gì Assembly for IBM PC của Ytha-Yu
Tiếng Việt do một thầy bên Bách khoa dịch
Khoe : Mình mất 2 ngày lên tận nơi xin thầy file word đầy đủ nhưng thực ra bạn đọc thì từ c4 là ok rồi
@whf Mình khuyên thật các bạn mới ko nên đọc 2 quyển trên,2 quyển trên nó kiểu 101,ko giúp ích cho newbie đâu
Có thì đọc nằm lòng + thuộc cái basic of assembler trong tuts của lena191 trên tuts4you là quá đủ.Không cần học assembly nhiều,bỏ 2-3 tháng học còn lại cày C/C++ và cày cách sài tool + làm các crackme,reme,vv

Comment
Bên trên