Mời dùng thử WhiteHat Forum Xenforo

whf;n63259 đã viết:
Bạn có thể dùng tài khoản cũ mà không cần đăng ký lại bạn nhé.

Bản beta bị lỗi giao diện , rất khó nhìn trên điện thoại :'(
mong BQT lắng nghe ý kiến :D

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
dyplax;n63269 đã viết:
Bản beta bị lỗi giao diện , rất khó nhìn trên điện thoại :'(
mong BQT lắng nghe ý kiến :D

Sắp tới BQT đã có kế hoạch xây dựng giao diện mobile, cảm ơn bạn đã góp ý.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
phongbq;n63292 đã viết:
http://beta.whitehat.vn/ sao mình không vào được luôn nhỉ? Cứ quay hoài

Mình vừa check lại ở PC và mobile vẫn truy cập bình thường, bạn vào lại nhé.

BQT cũng sẽ theo dõi thêm.

Comment
Ồ, hóa ra là mạng công ty mình không truy cập được :v

Comment
phongbq;n63297 đã viết:
Ồ, hóa ra là mạng công ty mình không truy cập được :v

Nếu các trang web khác bạn vẫn truy cập bình thường, riêng Whitehat.vn không truy cập được thì bạn inbox cho mình IP công ty bạn để mình check nhé.

Comment
Bên trên