[Mẫu virus] Chia sẻ mẫu virus lây qua Facebook

5kytu

W-------
18/09/2015
23
31 bài viết
[Mẫu virus] Chia sẻ mẫu virus lây qua Facebook
Gần đây mẫu virus lây qua Facebook có khả năng đào tiền ảo đang phát tán rất mạnh. Để các bạn có điều kiện tìm hiểu, phân tích mẫu virus này mình xin chia sẻ mẫu tại chủ đề này với các điều kiện sau:
  1. Đây là mẫu virus share cho mục đích học tập, nghiên cứu, không được sử dụng cho mục đích xấu, các bạn tự chịu trách nhiệm khi sử dụng sai mục đích.
  2. Nên dùng máy ảo để khi tìm hiểu, nghiên cứu.
Các bạn có thể tải mẫu virus ở cuối bài nhưng để giảm trường hợp các bạn sử dụng vào mục đích xấu nên mình đã đặt mậu khẩu cho file, để có mật khẩu các bạn cần vượt qua vòng gửi xe, vé xe yêu cầu:
  • Tài khoản của bạn tại WhiteHat phải có số bài viết > 10 bài.
Bạn nào đủ điều kiện trên thì inbox mình để lấy password giải nén nhé.

Link download: https://www.fshare.vn/file/2ZNXG8GC1TVL

Chỉnh sửa lần cuối:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
có oan toàn cho người chia sẻ ko vậy ban?

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
có oan toàn cho người chia sẻ ko vậy ban?
  1. Đây là mẫu virus share cho mục đích học tập, nghiên cứu, không được sử dụng cho mục đích xấu, các bạn tự chịu trách nhiệm khi sử dụng sai mục đích.
  2. Nên dùng máy ảo để khi tìm hiểu, nghiên cứu.

• Thích
Reactions: 5kytu
Comment
đây là mã nguồn hay sao vậy admin

Comment
Vậy nếu không dùng máy ao có ảnh hưởng lo các bạn!

Comment
Vậy nếu không dùng máy ao có ảnh hưởng lo các bạn!

Nếu không dùng máy ảo mà chạy linh tinh trên máy thật thì sẽ bị nhiễm virus. Trong trường hợp này nếu không biết rõ việc mình làm có nguy hiểm không thì không nên thử bạn ạ.

Comment
Bên trên