Lỗi download tools trên Whitehat.vn

NgMSon

Well-Known Member
22/03/2017
747
669 bài viết
Lỗi download tools trên Whitehat.vn
Hiện em không thể download được tools trên diễn đàn , khi nhấp vào các tools để download thì trang chuyển hướng lại đến trang download.
Dưới đây là video mà em đã quay để cho thấy điều đó một cách cụ thể hơn..

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  • Thích
Reactions: whf and ez101
Theo mình thì bạn có thể download các tool đó trên opensource Git hoặc nó cũng có sẵn trong kali ấy :).

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  • Thích
Reactions: ez101
Comment
dạ , nhưng ví dụ một bạn nào đó ms vào nghề , chắc hẳn sẽ download ở đây ( vì an toàn ) nên em muốn báo để btc sửa thôi ạ....

• Thích
Reactions: DDos and ez101
Comment
Trang http://tools.whitehat.vn/download vẫn hoạt động bình thường. Click vào tên công cụ không tải được bạn nhóe. {10}

Nếu để ý thì bên phải icon của tool có biểu tượng Windows/Linux, bạn click vào đó để download phiên bản tool phù hợp với hệ điều hành mà bạn dùng.

Comment
Ồ dạ

Comment
Bên trên