Hỏi về: Bác nào chỉ dùm em cách fix lỗi hiển thị màu chữ edge trên kali linux với

thanhho

18/12/2022
0
1 bài viết
Hỏi về: Bác nào chỉ dùm em cách fix lỗi hiển thị màu chữ edge trên kali linux với
Tình hình là e tải microsoft edge về trên kali linux, mở lên thì màu chữ từ màu đen qua trắng, đôi lúc nó nhảy lung tung màu cả. Bác nào chỉ cách fix dùm e với

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Hi bạn, thông thường thì lỗi này là do nền tảng không tương thích với card đồ họa. Để fix lỗi này thì chỉ có cách không dùng card đồ họa khi sử dụng Kali thôi :rolleyes:

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  • Thích
Reactions: WhiteHat Team
Comment
Bạn nên dùng trình duyệt Firefox

• Thích
Reactions: WhiteHat Team
Comment
Bên trên