Hướng Dẫn từ điển tiếng việt hack wap2.

hoangnam123

W-------
06/01/2014
0
6 bài viết
Hướng Dẫn từ điển tiếng việt hack wap2.
Xin cac Ad giúp Hack wifi

e kiem toàn tiếng Anh.

Dic tiếng việt e kiếm ko có ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Hướng Dẫn từ điển tiếng việt hack wap2.

diepnv88;10365 đã viết:
Bạn tham khảo thử bài này :

Theo kinh nghiệm của mình nếu pass wifi đặt độ phức tạp cao thì attack tỉ lệ success rất thấp.thậm chí =0%.

khi mình Scan dc file *.cap
bắt đầu dò bằng dic. có cách nào dò online ko ?

Comment
Re: Hướng Dẫn từ điển tiếng việt hack wap2.

hoangnam123;10471 đã viết:
khi mình Scan dc file *.cap
bắt đầu dò bằng dic. có cách nào dò online ko ?
Nguyên tắc của các website crack wpa2 online là họ dùng phương pháp hash các mật khẩu của các SSID phổ biến, nếu SSID trong file pcap của bạn không có trong các SSID trên cơ sở dữ liệu thì việc crack sẽ thất bại luôn. Ví dụ: https://www.cloudcracker.com/

Comment
Bên trên