Hỏi về: Xin mọi người giải pháp

duytuan0579

03/11/2022
0
1 bài viết
Hỏi về: Xin mọi người giải pháp
Hiện giờ chưa có cách nào fake được xác thực video và động tác trong các App hẹn hò nhỉ ? Nếu các cao thủ có giải pháp nào đó em xin tận tâm học hỏi và có học phí nhé !

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Chào bạn, hành vi giả mạo xác thực là hành vi vi phạm pháp luật và được nêu rõ mức phạt trong Nghị định số 15/2020/NĐ-CP của Chính phủ. Admin không khuyến khích bạn học hỏi theo, dù kể cả là trên app hẹn hò hay bất cứ mạng xã hội nào khác.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Bác làm gì mà lại phải cần hack với giả mạo hình ảnh ngta trên app nhạy cảm thế :))) không nên nhé bác.

Comment
Bên trên