Hỏi về: Xác minh email khi mất số điện thoại xác minh 2 bước

htdesign15

05/06/2023
0
2 bài viết
Hỏi về: Xác minh email khi mất số điện thoại xác minh 2 bước
Chào anh em group, mình có 1 email rất quan trọng chứa nhiều dữ liệu driver và nhiều liên lạc quan trọng, mình có cài xác minh 2 bước bằng số điện thoại, nhưng mình không còn giữ số điện thoại này nữa mọi người có cách nào giúp mình lấy lại email không ạ, ai giúp được mình xin hậu tạ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Xin góp ý cho bác cách như này :
TH1 : Nếu số điện thoại đó chưa có người mới sử dụng thì bác có thể ra trung tâm của nhà mạng để đăng ký lại
TH2 : Nếu đã có người sử dụng thì bác nên gọi nhờ họ hỗ trợ, hậu tạ sau khi xong thì cũng là 1 giải pháp.
Theo ngu kiến của mình thì nếu không có số điện thoại thì bác phải sử dụng cái điện thoại đã từng add email này sử dụng thời gian lâu dài thì có thể sẽ không cần bước xác thực 02 bước trên điện thoại đó

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Bác thử kiểm tra xem email đó có cho xác minh bằng cách khác không nhé

Comment
Dạ em thử mọi cách rồi mà không cho xác minh cách khác ạ

H
Bác cho em xin link nhóm với ạ

H
Cảm ơn bác nhiều

Bên trên