Hỏi về: Thông tin admin web trangvang.biz

vananhpda

W-------
11/09/2016
0
3 bài viết
Hỏi về: Thông tin admin web trangvang.biz
Chào các bác. Em có phòng khám hiện tại thông tin sai cần phải xóa trên trang trangvang.biz này. Do ngày xưa bác sĩ không biết thuê ai đăng lên. Giờ em muốn liên lạc với admin nhưng không được. Có page nhưng 10 năm nay không hoạt động. Các bác biết ai là admin cho em xin thông tin ạ. e cảm ơn

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Xin chào bác. Hiện website này bên bác sỡ hữu luôn không? có thể truy cập được database? hay server hoặc có source code ko? Nếu có mình có thể giúp đỡ hướng dẫn bác khôi phục

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
V
vananhpda
:(

V
vananhpda
ko ai biết ạ

WhiteHat Team
Những thông tin cá nhân của admin các web không phải lúc nào cũng public đâu bạn ạ :( Bạn thử hỏi trên các diễn đàn về công nghệ khác nhé

ai giúp mình với ạ

Comment
Bên trên