Hỏi về khóa học FPT JETKING

huyhenrychau

W-------
17/08/2016
0
26 bài viết
Hỏi về khóa học FPT JETKING
có ai học FPT JETKING CHƯA em thấy họ dạy về an ninh mạng k biết sao, nhưng giờ thấy nổi là athena, itpro,.... chứ fpt jetking thấy cũng quảng cáo quá k biết sao em cũng tính tham gia 1 trong 3 trung tâm này mong ai đã học qua góp ý giúp em ạ, em xin cảm ơn ạ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Tham gia Whitehat.vn chưa đủ hay sao bạn ơi :p

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
huyhenrychau;n61933 đã viết:
có ai học FPT JETKING CHƯA em thấy họ dạy về an ninh mạng k biết sao, nhưng giờ thấy nổi là athena, itpro,.... chứ fpt jetking thấy cũng quảng cáo quá k biết sao em cũng tính tham gia 1 trong 3 trung tâm này mong ai đã học qua góp ý giúp em ạ, em xin cảm ơn ạ

Bạn có thể tham khảo tại đây nhé:
http://news.zing.vn/fpt-jetking-tuyen-sinh-nganh-quan-tri-ha-tang-an-ninh-mang-post359315.html

Theo mình thì khóa học FPT Jetking sẽ trang bị cho bạn kiến thức về phần cứng và nắm bắt được hệ thống mạng và nếu bạn chịu khó học hỏi sẽ biết được cách cấu hình nâng cao bảo mật cho hệ thống mạng nếu nói khóa học này dạy về an ninh mạng thì cũng không đúng.
Nếu bạn đam mê chịu khó học hỏi thì năng lực bản thân sẽ dần được khẳng định.

Comment
Bên trên