Hỏi về: Các anh chị có ai từng học khóa CEH của bkcad của đại học bách khoa HN không ạ?

thiennguyen1219

09/05/2023
1
2 bài viết
Hỏi về: Các anh chị có ai từng học khóa CEH của bkcad của đại học bách khoa HN không ạ?
Chẳng là em đang là sinh viên năm 2 nên em muốn học thêm về tín chỉ ceh thì em có tìm hiểu thì thấy có khóa ceh của bkcad của đại học bách khoa hà nội giảng dạy nên em muốn hỏi có anh chị nào từng học thì review giúp em khóa học bên đó có uy tín không ạ em cảm ơn ạ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Hiện tại anh chưa từng học khóa học ở đây nên chưa thể review thêm chi tiết cho em. Tuy nhiên về CEH em có thể tham khảo các nguồn tài liệu online https://github.com/imrk51/CEH-v11-Study-Guide

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
1 Comment
T
dạ em cảm ơn anh

Bên trên