Hỏi đáp về phần mềm dịch ngược DNSPY!

05/01/2020
0
2 bài viết
Hỏi đáp về phần mềm dịch ngược DNSPY!
Chào mọi người , em là Chương , hiện em đang có một số thắc mắc về phần mềm dịch ngược DNSPY , khi chạy file Assembly-CSharp.dll , thì nhiều phần trong file bị ẩn đi , hoặc bị encrypt , không thể xem hoặc chỉnh sửa , có ai biết cách mở ra hoặc làm hiện ra có thể xem và chỉnh sửa được với ạ
ảnh minh họa , nó bị ẩn như này

hoặc bị như này nữa ạ

EM XIN CẢM ƠN ĐÃ ĐỌC BÀI VIẾT NÀY Ạ!♥♥♥

Chỉnh sửa lần cuối:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
File .NET mà bạn phân tích bị obfuscated, trường hợp này bạn thử công cụ de4dot để detect và deobfuscate (nếu trong danh sách hỗ trợ) hoặc deobfuscate thủ công nếu có thể.

Comment
File .NET mà bạn phân tích bị obfuscated, trường hợp này bạn thử công cụ de4dot để detect và deobfuscate (nếu trong danh sách hỗ trợ) hoặc deobfuscate thủ công nếu có thể.
sao dịch 1 lúc nó ra glass luôn

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Bên trên