Hỏi cách xoá hoàn toàn 1 app

Nguyễn Tuấn Thành

Well-Known Member
07/07/2017
8
134 bài viết
Hỏi cách xoá hoàn toàn 1 app
Cho e hỏi tại sao e xoá phần mềm virtualbox rồi vậy mà khi bật cmd lên gõ ipconfig thì nó vẫn hiện ra ip của máy virtualboxx là sao ạ. Điều này cũng xảy ra tương tự khi mà cái bluestacks e đã xoá lâu lắm rồi mà nó vẫn chạy ẩn. Đã dùng các phần mềm đừa uninstall rồi ạ. Bác nào biết chỉ e ạ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Bạn xóa bằng Uninstall của máy hay phần mềm hỗ trợ.
Bạn có thể sử dụng 1 số phần mềm như Your Uninstall để xóa tận gốc

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Cho e hỏi tại sao e xoá phần mềm virtualbox rồi vậy mà khi bật cmd lên gõ ipconfig thì nó vẫn hiện ra ip của máy virtualboxx là sao ạ. Điều này cũng xảy ra tương tự khi mà cái bluestacks e đã xoá lâu lắm rồi mà nó vẫn chạy ẩn. Đã dùng các phần mềm đừa uninstall rồi ạ. Bác nào biết chỉ e ạ
Tôi nhắc nhở bạn Thành không nên post mấy câu hỏi vớ vẩn để sau đó spam khóa học, bài của bạn tôi đã xóa. Whitehat là diễn đàn an ninh mạng phi lợi nhuận phát triển vì cộng đồng nên bất cứ bài viết quảng cáo nào sẽ bị xóa.

Comment
Bên trên