Học lập trình có cần chuyên vô thuật toán không ạ

huyhenrychau

W-------
17/08/2016
0
26 bài viết
Học lập trình có cần chuyên vô thuật toán không ạ
cho em hỏi học lập trình có cần đánh sâu vào thuật toán k ạ, em cũng nghe nói thuật toán rất quan trọng trong lập trình nhưng k biết bên an ninh mạng có cần chuyên vô đó k ạ. Mong mn giải đáp giúp em ạ em xin cảm ơn ạ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Có chứ sao không, em nên xác định là sẽ đi về bên mảng nào. Nói chung mảng nào thì cũng cần lập trình hết :D

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
phambaloc;n61302 đã viết:
Có chứ sao không, em nên xác định là sẽ đi về bên mảng nào. Nói chung mảng nào thì cũng cần lập trình hết :D

dạ thank admin mảng nào thì sẽ chuyên về mỗi ngôn ngữ lập trình riêng đúng k adm

Comment
huyhenrychau;n61301 đã viết:
cho em hỏi học lập trình có cần đánh sâu vào thuật toán k ạ, em cũng nghe nói thuật toán rất quan trọng trong lập trình nhưng k biết bên an ninh mạng có cần chuyên vô đó k ạ. Mong mn giải đáp giúp em ạ em xin cảm ơn ạ

Khi còn đi học muốn giải quyết 1 bài toán chúng ta cần phải phân tích viết ra thuận toán giải bài toán đó, còn ngôn ngữ lập trình là công cụ để ta hoàn thành giải bài toán theo thuận toán đã lập ra. Cả 2 đều quan trọng muốn lập trình giỏi bạn cần học tốt cả hai.

Comment
Bên trên