[Giúp]-Điện thoại tự động tải các file apk ứng dụng về và tự cài đặt!

nhoxso1h1

W-------
05/06/2016
0
9 bài viết
[Giúp]-Điện thoại tự động tải các file apk ứng dụng về và tự cài đặt!
Mọi người giúp mình với, điện thoại tự tải các file .apk về và yêu cầu cài đặt ứng dụng. Các ứng dụng mà nó đòi cài điển hình như: Tấm cám đại chiến, DU Batery, Hola laucher,... ngoài ra nó còn tự khỏi động trình duyệt web có sẵn ở máy lên và trỏ sang ứng dụng CH Play để tải phần mềm rác. Mặc dù mình đã cài các antivirus KIS pro, Avast, Bkav,... về để quét thì nó k phát hiện virus hay malware :( đặt lại máy về chế độ mới xuất xưởng lên xài 1 thời gian (không cài bất cứ phần mềm nào, chỉ cài antivirus) thì nó vẫn có hiện tượng trên. Dùng CCleaner quét thì thấy các file .apk rác, xoá 1 thời gian r vẫn tự tải xuống. Có ai giúp e vs k. Giờ k biết làm cách nào nữa rồi. Mong ad và mọi người có thể chỉ
Thân và Thanks!

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Máy bạn đã root chưa

Comment
bạn chụp lại màn hình những ứng dụng bạn đã cài sau khi bạn đã "cho về như xuất xưởng" để mình xem....

Comment
Bên trên