Có ai biết hack vị trí LOCAL POKEMON Go ko nhỉ

thiennhan3d

W-------
30/08/2016
0
4 bài viết
Có ai biết hack vị trí LOCAL POKEMON Go ko nhỉ
Hiện nay mình chơi POKEMON GO ở TPHCM nhưng nỗi mỗi tội tốn thời gian quá. Có ai hack vị trí đi nhanh mà bắt được Pokemon go mà ko tốn thời gian ko nhỉ

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
muốn faded bạn này nghê :v

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
he he muốn chơi trung thực săn pokemon lâu lâu một tí nhưng mỗi tội mình hơi lười he he

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Comment
Bạn gửi acc mình chơi cho, mới bắt được Mewtwo ở ngay tòa nhà công ty.

Comment
thiennhan3d;n59173 đã viết:
Hiện nay mình chơi POKEMON GO ở TPHCM nhưng nỗi mỗi tội tốn thời gian quá. Có ai hack vị trí đi nhanh mà bắt được Pokemon go mà ko tốn thời gian ko nhỉ

Treo điện thoại lên quạt trần bật quay chầm chậm thôi như là người đang đi ý.

Comment
Bên trên