Cần nhận sư phụ dạy hack

vietdeptraidk

W-------
18/06/2014
0
2 bài viết
Cần nhận sư phụ dạy hack
Trước tiên, mình xin dài dòng đôi chút. Năm nay mình học lớp 10 và mình đã tự đặt ra 1 mục tiêu là trong 3 năm tức là đến lớp 12 thì về cơ bản phải trở thành 1 hacker . Biết là có hơi khó nhưng nếu không thử sao biết. Nếu được mình sẽ học cả 2 là hacker mũ đen và trắng . Có thể học trên gg, nhưng tốt nhất mình vẫn muốn được 1 hacker giúp đỡ tận tình vì mình đang đi từ con số 0 . Nếu giúp đỡ, mình không hứa là sẽ hậu tạ hay gì, nhưng nếu có việc gì cần giúp mà trong khả năng thì minh sẽ làm. tks các bạn.
P/s Thật ra mình muốn làm mũ đen hơn, không phải vì mục đích cá nhân mà mình ngưỡng mộ nhóm Anonymous. Nhưng cứ từ mũ trắng cũng được. tks mấy bạn. đây là face của mình https://www.facebook.com/viet.vo.526

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Cần nhận sư phụ dạy hack

Hacker để phá hoại thì k ai giúp đc đâu ??????

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Bên trên