Với người mới thì nên đọc tài liệu nào?

CloudStrifeHan

W-------
13/05/2014
0
7 bài viết
Với người mới thì nên đọc tài liệu nào?
Xin chào các anh.
Em là newbie, mong các anh chỉ giáo và giúo đỡ nhiều ạ!
Như tiêu để em muốn học bảo mật an ninh thì nên học tài liệu nào đầu tiên ạ! và trình tự học ntn ak?
Mong các anh chỉ dạy ( làm sự phụ càng tốt ;)) và cho em tài liệu ạ! THanks các anh!:D

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Với người mới thì nên đọc tài liệu nào?

Đọc sách về lập trình trước, nếu bạn đã có kiến thức lập trình, bạn có thể đọc sách của chứng chỉ CompTIA Security+ (rất nhiều trên Internet) để nắm được toàn bộ những vấn đề chung của lĩnh vực bảo mật thông tin...
Chúc bạn thành công!

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

DDos;12692 đã viết:
Đọc sách về lập trình trước, nếu bạn đã có kiến thức lập trình, bạn có thể đọc sách của chứng chỉ CompTIA Security+ (rất nhiều trên Internet) để nắm được toàn bộ những vấn đề chung của lĩnh vực bảo mật thông tin...
Chúc bạn thành công!
cụ thể là chương trình lập trình nào vậy anh?
C#, C+,..

Comment

CloudStrifeHan;12700 đã viết:
cụ thể là chương trình lập trình nào vậy anh?
C#, C+,..
tuỳ theo lĩnh vực mà bạn muốn theo đuổi để học lập trình
còn chứng chỉ CompTIA Security+ là một chứng chỉ bảo mật bạn nên tìm hiểu những tài liệu có liên quan tới chứng chỉ CompTIA Security+

Comment
Bên trên