Tool tạo Botnet và tấn công DDoS đơn giản

hbreu

W-------
24/03/2015
0
2 bài viết
Tool tạo Botnet và tấn công DDoS đơn giản
Chào các bạn,
Kỳ này mình đang làm đồ án với đề tài là phòng chống DDoS, mình đang muốn tạo một mạng botnet và sử dụng 1 tool nào đó để tấn công vào. Các bạn có thể cho mình hỏi có tool nào tạo botnet và attack vào tốt tốt chút ko ạ. Cám ơn mọi người! Nếu có guide nữa thì tốt quá :D

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: Tool tạo Botnet và tấn công DDoS đơn giản

hbreu;23577 đã viết:
Chào các bạn,
Kỳ này mình đang làm đồ án với đề tài là phòng chống DDoS, mình đang muốn tạo một mạng botnet và sử dụng 1 tool nào đó để tấn công vào. Các bạn có thể cho mình hỏi có tool nào tạo botnet và attack vào tốt tốt chút ko ạ. Cám ơn mọi người! Nếu có guide nữa thì tốt quá :D

Không có tool nao đâu nha bạn.
Làm đồ án thì nên đầu tư kỹ lương chút xíu đi.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

Thực ra đó cũng chỉ là một hướng nghiên cứu của mình thôi, vậy có link hướng dẫn tạo botnet nào không ạ?

Comment

Bạn chịu khó google chút là ra thôi: "how to create simple botnet" , góp ý chút cho thớt, đã làm thì nghiên cứu cho kỹ tý

Comment
Thẻ
botnet ddos tạo botnet
Bên trên