Tham khảo các phần mềm giả lập win mà các pro hay dùng khi thử nhiệm virus

Onprus

Member
24/12/2017
1
5 bài viết
Tham khảo các phần mềm giả lập win mà các pro hay dùng khi thử nhiệm virus
Em đang tìm kiếm phần mềm giả lập win 7,8,10 cho máy câu hình yếu, ko cần nặng :D
Với cả ko biết các pro trong 4rum đang dùng loại nào có thể bật mí cho em biết với đc ko :V

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Em đang tìm kiếm phần mềm giả lập win 7,8,10 cho máy câu hình yếu, ko cần nặng :D
Với cả ko biết các pro trong 4rum đang dùng loại nào có thể bật mí cho em biết với đc ko :V
Bạn có thể sử dụng luôn Hyper-V có sẵn trong window 8,10 :D. Nền tảng cũng khá mạnh.
Dễ dùng hơn thì có Vmware pro 12.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
  • Thích
Reactions: Onprus
Comment
VirtualBox version mới nhất {16}

• Thích
Reactions: Onprus
Comment
Cảm ơn các pro =))

Comment
Bên trên