Làm sao để khai thác lỗ lổng bằng C++

whitemask

Wh------
24/11/2016
0
13 bài viết
Làm sao để khai thác lỗ lổng bằng C++
Em muốn được biết cách khai thác lỗ hổng bằng C++.
Mọi người chỉ rõ nha. Tiện thể cho em luôn cái link tải C++!
Thanks very much!!

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Ý bạn link tải c++ là gì vậy ạ? trình biên dịch hay sách?

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
C++ là ngôn ngữ lập trình giúp lập trình viên xây dựng lên các chương trình phần mềm ứng dụng. Ở đây bạn đang hiểu nhầm việc dùng C++ như một công cụ để khai thác lỗ hổng phần mềm. Bạn muốn tìm hiểu rõ hơn về C++ trước tiên phải đọc về nó tài liệu có thể tham khảo với từ khóa seach google " tài liệu lập trình C++".

Comment
em cảm ơn ạ !

Comment
Bên trên