[Help] Forensics/for005

Sinhtulenh

Wh------
07/11/2016
2
4 bài viết
[Help] Forensics/for005
Mọi người cho mình hỏi bài Forensics 005 sau khi mình phân tích thì tìm được một lệnh nc đến lab40.wargame.whitehat.vn 4005. Nhưng khi mình connect đến thì port 4005 không mở. Liệu mình có đang đi đúng hướng không ? Hay là Challenge bị lỗi.
Thanks

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Bên mình mở lại dịch vụ rồi, bạn thực hành lại nhé.

Sorry vì sự cố không mong muốn.

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Toàn bị connection timed out. add giúp mình với
Thanks.

Comment
Bên mình đang chuẩn bị cho cuộc thi WhiteHat Grand Prix 2016 nên có thể một số hạ tầng mất kết nối, đầu tuần sau là OK bạn nhé.

Sorry!

Comment
Mọi người cho mình hỏi bài Forensics 005 sau khi mình phân tích thì tìm được một lệnh nc đến lab40.wargame.whitehat.vn 4005. Nhưng khi mình connect đến thì port 4005 không mở. Liệu mình có đang đi đúng hướng không ? Hay là Challenge bị lỗi.
Thanks
Anh review lại phần thi forensic được không ạ??

Comment
Bên trên