[gấp] Chuyện này không đùa được

sugoku

W-------
20/07/2014
0
8 bài viết
[gấp] Chuyện này không đùa được
tình hình là em xin trình bày như sau: em sử dụng máy ảo , kết nối bằng cái phần mềm free vpn , sử dụng vpn ở Pháp, có dùng thay đổi MAC,... em muốn tăng traffic cho cái blog , nhưng k dám dùng máy thật vì sợ có virus nên dùng máy ảo. Đang lướt auto traffic không sao tự dưng, màn hình hiện lên full màn hình không có nút thoát trong đó nhiều chữ tiếng anh lắm nhưng cái duy nhất đập vào mặt em đó cái hình còng số 8 :( và các chữ interpol ở siderbar màn hình. em không thoát được khỏi màn hình đó thế là em tắt đi rồi bật lại nhưng vẫn bị như thế lần này xem rõ hơn thì thấy nó ghi: cái địa chỉ ip ( của vpn ) và cái tên tài khoản computer máy ảo của em :( , bên cạnh là cái còng , sợ quá nên xóa ngay cái máy ảo đó đi rồi :( cho em hỏi như vậy em có bị làm sao không? xin mấy anh không biết đừng nói lung tung làm em sợ . cảm ơn mấy anh thực sự là đang hoang mang :((((

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Re: [gấp] Chuyện này không đùa được

anh đang làm ở công ty cũng phải đăng nhập ngay để like cho em =)) haha

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment

hackerstudent93;14705 đã viết:
anh đang làm ở công ty cũng phải đăng nhập ngay để like cho em =)) haha
haizz. em chưa có kiến thức. nên em mới hỏi. chắc câu hỏi của em ngu quá hả :((

Comment

sugoku;14706 đã viết:
haizz. em chưa có kiến thức. nên em mới hỏi. chắc câu hỏi của em ngu quá hả :((
Em sử dụng máy ảo ==> Kết nối bằng VPN ==> Có thay đổi địa chỉ Mac ==> ? Anh nghĩ là em cứ ăn uống no say thôi chả có chuyện gì đâu :eek: em làm thế nào mà nó hiện màn hình ra thế đó, chỉ anh với, anh cũng đang muốn thử xem nó thế nào :rolleyes:

Comment

hackerstudent93;14707 đã viết:
Em sử dụng máy ảo ==> Kết nối bằng VPN ==> Có thay đổi địa chỉ Mac ==> ? Anh nghĩ là em cứ ăn uống no say thôi chả có chuyện gì đâu :eek: em làm thế nào mà nó hiện màn hình ra thế đó, chỉ anh với, anh cũng đang muốn thử xem nó thế nào :rolleyes:
có chút yên tâm :) cảm ơn anh...em đang dùng bình thường thì bị như vậy thôi :( làm lo lắng từ trưa tới giờ . haizzzz

Comment

nhân tiện đây cho em hỏi luôn là dùng máy ảo có lây được mấy con malware sang máy thật không? ở máy thật , cái avast kêu ầm ĩ

Comment

sugoku;14709 đã viết:
nhân tiện đây cho em hỏi luôn là dùng máy ảo có lây được mấy con malware sang máy thật không? ở máy thật , cái avast kêu ầm ĩ
Có 0-day đó nhé, nhưng không share được.

Comment

luffy;14710 đã viết:
Có 0-day đó nhé, nhưng không share được.
là gì vậy ạ :( em k hiểu

Comment
Bên trên