Cho Link tải acunetix crack key

ga con

W-------
15/07/2014
1
7 bài viết
Cho Link tải acunetix crack key
Hiện tại thì e mới tập tành bên khai thác lỗ hỏng SQL . Lên mạng xem thì người ta hướng dẫn kết hợp acunetix với havij .. e lên google tải acunetix nhưng toàn bắt mua key . Bác nào có link tải crack key cho e xin :)

Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Mời các bạn tham gia Group WhiteHat để thảo luận và cập nhật tin tức an ninh mạng hàng ngày.
Lưu ý từ WhiteHat: Kiến thức an ninh mạng để phòng chống, không làm điều xấu. Luật pháp liên quan
Comment
Re: Cho Link tải acunetix crack key

a có thể cho e xin 1 số tool kết hợp với acunetix để khai thác lỗ hổng không ? . Không nhằm mục đích phá hoại nhé :) . e dùng chỉ mục đích nghiên cứu tìm hiểu là chính . :)

Comment

Gà Con;16735 đã viết:
a có thể cho e xin 1 số tool kết hợp với acunetix để khai thác lỗ hổng không ? . Không nhằm mục đích phá hoại nhé :) . e dùng chỉ mục đích nghiên cứu tìm hiểu là chính . :)
Bản thân acunetix cũng hỗ trợ khai thác mức tối đa rùi. Kỹ năng em cần là kiến thức về các lỗ hổng để có thể đạt được mục đích nghiên cứu.
https://whitehat.vn/forums/39-Kien-thuc-co-ban-ve-an-ninh-mang.html
Em nên tham khảo kỹ box trên rất nhiều kiến thức cần cho một người mới bắt đầu như em.

Comment

DiepNV88;16736 đã viết:
Bản thân acunetix cũng hỗ trợ khai thác mức tối đa rùi. Kỹ năng em cần là kiến thức về các lỗ hổng để có thể đạt được mục đích nghiên cứu.
https://whitehat.vn/forums/39-Kien-thuc-co-ban-ve-an-ninh-mang.html
Em nên tham khảo kỹ box trên rất nhiều kiến thức cần cho một người mới bắt đầu như em.

Anh ơi. ở trong link 39 kien thức cơ bản về an ninh mạng ý. thì anh có thể hệ thống qua cho em một chút là nên đọc cái gì trước cái gì sau không ạ ?
em cảm ơn ạ

Comment
Bên trên